Mùa đông là mùa của tình yêu lãng mạn, dễ gợi nhiều cảm hứng trong sáng tạo, khơi gợi sự ngọt ngào và quyến rũ. Trong bộ ảnh này, Yan My mang đến những màu sắc đặc trưng của mùa lễ hội cuối năm với đỏ, trắng. Cô nàng diện váy đỏ gợi cảm với áo choàng lông trắng, váy xẻ cao tôn đôi chân da cùng làn da trắng.
Không chỉ mang sắc đỏ chủ đạo cùng những hình ảnh biểu tượng của Giáng sinh như cây thông, tuyết trắng hay ly rượu vang mà Yan My còn mang gợi ý chưng diện trong mùa lễ hội cuối năm.
Mái tóc xoăn lọn to cùng cách trang điểm nhẹ nhàng nhưng vẫn nổi bật của người đẹp thu hút mọi ánh nhìn.
Trong năm 2022, cô nàng đã lấn sân sang lĩnh vực làm đẹp và tay nghề càng ngày được nâng cao. Hiện tại, Yan My đang quay một bộ phim hài Tết của đạo diễn Nguyễn Lớp. Nhân dịp Giáng sinh, Á hậu Yan My xin gửi lời chúc an lành và hạnh phúc cho tất cả mọi người!